Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
ping

pó tay! chỉ em vài chiêu

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Thandedaihiep75
thành viên tích cực

pó tay! chỉ em vài chiêu Empty
Bài gửiTiêu đề: pó tay! chỉ em vài chiêu   pó tay! chỉ em vài chiêu EmptyWed Nov 04, 2009 2:54 pm

3 ngày liên tiếp phải ăn gà và mực do Bà Gì Tư ướp bỏ tủ lạnh, lấy ra mà chiên ăn, ngán bà cố.
Dù ngán cũng phải ăn thôi, đâu biết làm gì ngòai việc đổ dầu vào chảo mà chiên Rolling Eyes Rolling Eyes
Anh em biết làm gì khác đối vớ món gà và mực thì mong anh em chỉ giúp, Càng đơn giản càng tốt,thần dê mang ơn nhiều What a Face What a Face What a Face What a Face What a Face What a Face What a Face What a Face What a Face
admin
Admin
Admin
admin

Bài gửiTiêu đề: Re: pó tay! chỉ em vài chiêu   pó tay! chỉ em vài chiêu EmptyMon Nov 09, 2009 1:02 am

pó tay! chỉ em vài chiêu 137667 pó tay! chỉ em vài chiêu 137667 pó tay! chỉ em vài chiêu 137667 trùi ui, bực cả mình. mày hú một phát là có anh em tới hướng dẫn tận nhà. pó tay! chỉ em vài chiêu 682164 làm thêm vài xị nữa là mày thoát khỏi khổ nạn đó thôi mà. pó tay! chỉ em vài chiêu 221609 pó tay! chỉ em vài chiêu 221609

pó tay! chỉ em vài chiêu 80074 pó tay! chỉ em vài chiêu 80074 pó tay! chỉ em vài chiêu 80074 pó tay! chỉ em vài chiêu 80074 pó tay! chỉ em vài chiêu 80074 pó tay! chỉ em vài chiêu 80074
https://b5cva.forumvi.com
lenhutinhtu
thành viên mới

Bài gửiTiêu đề: Re: pó tay! chỉ em vài chiêu   pó tay! chỉ em vài chiêu EmptyThu Dec 03, 2009 1:01 pm

_GÀ luộc đi rồi xé nhỏ ra,xắt hành tây và rau râm cho vào trộn,..sau cùng là đâm muối ớt bỏ vào trộn chung thế là xong...
_MỰC ướp với chao rồi nướng
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: pó tay! chỉ em vài chiêu   pó tay! chỉ em vài chiêu Empty

pó tay! chỉ em vài chiêu
Trang 1 trong tổng số 1 trang